11 ตอบกลับ

แล้วแต่น้องจะให้เห็นรึป่าวนะคะแต่จะชัดเลยก็20 สัปดาห์ขึ้นไป บ้านนี้ไปมาตอน20 นี้ล่ะ แต่น้องไม่ให้ดูจนจะคลอดอยู่แล้วยังไม่รู้เพศเลย

อย่าเพิ่งไปซาวเลยค่ะ อายุครรภ์แค่นี้ยังไม่เห็นหรอกค่ะ ถ้าจะรุ้ตอนนี้คือตรวจนิฟค่ะ 18-20สัปดาห์ เพศของน้องจะชัดเจนกว่านี้

TapFluencer

ถ้าอยากเห็นแบบชัดๆประมาณ18วีคดีกว่าค่ะ แต่ก็อยู่ที่ท่าน้องว่าจะให้เห็นไหม

Super Mum

18w ขึ้นไปค่ะ ซาวได้ค่ะ แต่อยู่ที่น้องจะให้ดูรึป่าวนะคะ

ต้อง 16 week ขึ้นไปค่ะ บางทีอาจจะ 20week ถึงจะเห็นค่ะ

ถ้าเอาชัดๆ เลย น่าจะช่วง 20 วีคขึ้นนะคะ

ของเราอัลตราซาวด์เห็นตอน 16 วีคค่ะ

ดูได้ 20 วีคขึ้นไปค่ะ

ซาวด์ตอน 13 w ค่ะ

เราซาวด์18w