14 ตอบกลับ

ปกติช่วงหมอซาวดูอย่างอื่นที่สำคัญๆ เพศไม่สำคัญเท่าไหร่ ถ้าหมอซาวเห็นเพศหมอจะบอกค่ะ ถ้าแม่ใช้สิทธิ30฿ ปกส อยากรู้เพศไปซาวแบบเสียตังค์ค่ะ ปล.ตอนแม่บ้านนี้ท้องแรกก็ไม่เห็นเพศ แม่อยากรู้เพศอยากเห็นหน้าลูก ก็ไปซาวแบบเสียตังค์ ตอนนี้ท้องสองเห็นเพศตั้งแต่4เดือนค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะ คุณหมอที่ รพ.ไม่บอกเพศเลยจน32วีคไปซาว4มิติที่คลินิกรู้ทั้งเพศเห็นทั้งหน้าค่ะ

รู้เพศ​ตอน22วีคค่ะไปซาวด์​ที่​คลีนิกข์... ซาวด์​ที่รพ.บอกเพศ​ไม่ค่อยชัวร์​ค่ะ

บ้านนี้ตอน5เดือนร.พไม่บอกเพศค่ะ เลยไปซาวคลินิคเองตอน7เดือนครึ่ง

6เดือนคะไปซาวร์ที่คลีนิคเพราะโรงบาลไม่บอกเพศคะ

รู้ตอน5เดือนค่ะ บ้านนี้ฝากพิเศษที่คลีนิคค่ะ

รู้ตั้งแต่10w แล้วค่ะ รู้ผลจากการตรวจ Niptค่ะ

ทีมตุลาค่ะ ทราบตอน 27+3 แนะนำซาวคลินิกจ้า

บ้านนี้เกือบ4เดือนค่ะ ซาวด์ที่คลินิก

5 เดือนค่ะ หมอซาวด์ให้ทุกเดือนเลย