8 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอนนี้ได้23วีคเเล้วค่ะเริ่มเจ็บนมตั้งเเต่9วีคเลยค่ะ🥺ส่วนตัวว่าน่าจะปกติน่ะค่ะเพราะเราท้องก็ต้องเจ็บต้องตัดเป็นธรรมดาโดยเฉพาะช่วงเช้าตอนตื่นนอนจะเจ็บมากค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ บ้านนี้จะเจ็บมากๆตอนกลางคืนค่ะ🥺

เรื่องปกติค่ะ เราเจ็บตั้งแต่6wตอนนี้16w เจ็บน้อยลง เต้านมขยายใหญ่ขึ้นมา2นิ้วแล้วค่ะ

ออขอบคุณมากค่ะ

ปกติค่ะ นี่เจ็บตั้งแต่ท้องใหม่ๆ จนตอนนี้เจ็บน้อยลงแล้ว

ท้องแรกเหมือนกันค่ะ มีอะไรเรียนรู้เยอะ เดี๋ยวคลอดออกมา บันเทิงอีก😅

ปกติค่ะ

ปกติค่ะ

Super Mum

ปกติค่ะ

ปกติค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ😅

VIP Member

ปกติค่ะ

ขอบคุณค่ะคุณแม่😅