21 ตอบกลับ

บ้านนี้อาการคล้ายประจำเดือนจะมา คัดเต้า หน่วงท้อง เพลีย แต่ว่าจะมีอาการตัวร้อน อุณหภูมิสูงกว่าปกติ และมีอาการปวดจิมิค่ะ เลยลองตรวจก่อนวันประจำเดือนจะมา ขึ้นสองขีดเลย

รู้สึกเหมือนก่อนประจำเดือนจะมาเลยค่ะ คัดเต้า ปวดท้องหน่วงๆ เพลีย หิวบ่อย ตอนแรกก็คิดว่า ปจด.จะมาแต่ไม่มาค่ะ บ้านนี้รอครบ7วัน พอตรวจขึ้น 2ขีดเข้มมากค่ะ

ขอบคุณนะคะ

ของเค้าปวดท้องเหมือนจะมีประจำเดือนค่ะ แต่คัดเต้านมมาก โดนไม่ได้เลย เจ็บมากๆ นมเป็นก้อน หิวบ่อย ขี้หงุดหงิด พอประจำเดือนขาด5วัน ตรวจก็สองขีดเลยค่ะ

ได้ค่ะแม่ ขอบคุณนะคะ

ของบ้านนี้คัดเต้านม เวียนหัวบ่อยมาก อ่อนเพลีย กินเก่ง ประจำเดือนขาดไปหนึ่งอาทิตย์ค่ะ ตรวจก็ขึ้นเลยค่ะ 2ขีด🤣🤣

ขอบคุณและยินดีด้วยนะคะ

ของเรามีอาการเหมือนเป็น ปจด.คะ เจ็บนม ปวดท้องจี๊ดๆเรื่อย มี แจด.มา 1 หยอดแค่นั้น เพลีย เหนื่อยง่าย เบื่ออาหารคะ

ใช่คะ 4 เดือนแล้วจ้า

เหมือนประจำเดือนจะมาเลยค่ะ หิวมาก อ่อนเพลีย อารมณ์แปรปรวน ปวดท้องหน่วงๆ แต่ที่ต่างคือ อุณหภูมิสูงค่ะ

ขอบคุณและยินดีด้วยนะคะแม่ เดี๋ยวจะลองดูนะคะ

เราอาการคล้าย ปจด.เลยค่ะ อาการตอนก่อนมาเป๊ะๆ เจ็บนม ปวดหน่วงท้องน้อย ปวดหลังล่าง

มาแล้วค่ะ เราขาดไป 1 วัน เลยลองตรวจดู ขึ้นจางๆ ค่ะ วันต่อมาเลยไปหาหมอค่ะ เจาะเลือด ตอนนี้ เข้า 15w ละค่ะ

บ้านนี้มีอาการง่วงนอน ไม่เจ็บคัดตึงเต้า ประจำเดือนขาด7วันตรวจขึ้นสองขีดเลยค่ะ

แล้วมีอาการเจ็บท้องไหมคะ

ของเราก็อาการแบบนี้เลยค่ะ เมนขาดไป2อาทิตย์ตรวจขึ้น2ขีดค่ะ

ลองตรวจดูคะ อาจมีหวัง

ขอบคุณนะคะ