45 ตอบกลับ

อันตรายนะคะ เสี่ยงครรภ์เป็นพิษคะ รีบไปหาหมอด่วนเลยคะ

บวมเหมือนกันค่ะแม่แต่ไม่บุ๋มนะคะตอนนี้36+3แล้วค่ะ

เค้าก้เปนแต่แบบเดียวมันก้หายเองเวลาที่มีอาการบวม

งั้นก้ไปหาหมอนะคะแม่ เพราะเราเปนไม่ถึงครึ่งวันแร้วหาย

อันตรายมาก รีบหาหมอนะคะ อาจจะได้ผ่าเลย

เสี่ยงครรภ์เป็นพิษค่ะรีบหาหมอด่วนเลย

เสี่ยงครรภ์เป็นพิษ รีบกฝหาหมอนะคะแม่

ไม่ใช่เรื่องปกติค่ะ รีบหาหมอเลยค่ะ

จ้า ขอบคุณจ้า

Super Mum

ไปหาหมอค่ะ เสี่ยงภาวะครรภ์เป็นพิษ

พอดีบวมมา3อาทิตย์แต่เพิ่งมากดบุ๋มเมื่อวานนี้จ้า เดี๋ยวไปหาหมอแล้วจะมาอัพเดตอีกทีนะคะ

VIP Member

หาหมอเลยค่ะเสี่ยงครรภ์เป็นพิษ

ครรภ์เป้นพิษค้ะแม่ไปหาหมอเลยค้ะ