31 ตอบกลับ

ทางนี่ลูก 3 เดือน 14 วัน น้ำหนัก 7 โล ลูกกินนมแม่อย่างเดียว หนัก/จะอุ้มไม่ไหวแล้ว

เหมือนกันเลยค่ะ 7.1 กินแต่นม ไม่กินข้าวสักคำ น้ำหนักไม่ขึ้นมา 2 เดือนแล้วค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะแม่ 10เดือน17วันน้ำหนัก7กิโลกรัมค่ะ แต่แข็งแรงนร้าา

อีกไม่กี่วันก็11เดือนแล้วน้ำหนักแค่6.7เองค่ะแต่น่องเเข็งแรงดีค่ะ

Super Mum

หยดน้ำมันใส่ในอาหาร กินไข่แดง ชีส โยเกิร์ต อะโวคาโด อาหารทอดๆ ค่ะ

ถ้ากินของทอดๆมันจะไม่ดีต่อเด็กอาจจะเป็นโรคอ้วนได้คะแม่

เป็นเหมือนกันค่ะแม่น้ำหนัก6.5โลน้ำหนักไม้ขึ้นเลยไม่รู้จะทำไงดี

10เดือนบ้านนี้8.3เองค่ะ น้ำหนักคงที่ไม่ขึ้นเลย แม่แอบกังวล

บ้านนี้ก็เหมือนค่ะ น้ำหนักไม่ขึ้นเลยค่ะเท่าเดิม 8.9

ของเค้าก็จะ11เดือนแร้วค่ะแม่น้ำหนักแค่6.9เองค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้ น้อง 10 เดือน 26 วัน นน 13 กก ปวดแขนมากค่ะ