10 ตอบกลับ

บ้านนี้รอคลอด ปากมดลูกเปิด 2 เซนรอ 30 ชั่วโมงค่ะกว่าจะคลอด โดนเร่งด้วย น้ำคร่ำเหลือน้อย หัวใจเต้นช้า

ขอถามเเม่ๆหน่อยจ้าตรวจปากมดลูกเจ็บไหม38+6พอดีหมอนัดตรวจวันที่15ค่ะ(ท้องเเรก)

ของคุนจ้า

บ้านนี้เปิด2เซ็นตั้งแต่ตี4จนตอนนี้ยังไม่เปิดเพิ่มเลยค่ะอยากแตกมากแล้ว

เราก็36+6ค่ะ ปากมดลูกเปิด2 ซม. แล้วแต่หัวลู กอยู่สูง ยังไม่มีอาการปวดเลยค่ะ

ของเราเปิด1เซนตี1 ปวดถี่ทรมานมาก คลอดตอนเช้าเลยจ้าา

VIP Member

ของเราปากมดลูกเปิด1เซน ตอนตี5 คลอดบ่าย3

คุณแม่เจ็บถี่ๆก็ไปหาหมอได้เลยคะ

VIP Member

มีอาการ​เจ็บยังไงบ้างค่ะ​ 36+6​ค่ะ

38+3วีค เปิด1เซนหมอให้กลับบ้านค่ะ

เราคลอดวันต่อมาค่ะ