7 ตอบกลับ

อันตรายค่ะ ของเราพึ่งเป็นวันนี้ 17 สัปดาห์ 4 วัน ค่ะ ฉีดยากันแท้งแล้ว ตอนนี้ นอนรอดูอาการ ที่โรงบาลค่ะ ตัวเราไม่มีอาการปวดท้องเฉียบพลัน ไม่ได้ล้ม ไม่ได้ยกของหนัก แต่ช่วงนี้รู้สึกเครียด เรามานอนโรงพยาบาลตั้งแต่สี่โมงเช้าแล้วค่ะ

ของเราก็เป็นค่ะตอน6w คุณหมอบอกว่าเลือดจากการฝังตัวของตัวอ่อน หรือเลือดล้างหน้าเด็กค่ะ

อาจแท้งคุกคามค่ะ เราก็ออกแค่นิดเดียว รีบไปหาหมอทันทีค่ะ ได้ฉีดยากันแท้ง

35วีค+2เป็นเหมือนกัน มีเลือดออกนิดนึง ไม่ปวดท้อง ก็เลยไม่ได้ไปหาหมอ

แนะนำให้รีบไปหาหมอเลยค่ะคุณแม่

ไปหาหมอด่วนเลยคะ

Super Mum

แนะนำหาหมอค่ะ