8 ตอบกลับ

ปกติค่ะแม่ ตอนท้องแรก เป็นคนผอม กว่าท้องจะออกก็ 5 เดือนค่ะ ท้อง 2 แม่เริ่มอ้วนแหละค่ะ พอท้องตอนนี้ 3 เดือนมีแต่คนทักว่าไม่เหมือนคนท้องเหมือนคนอ้วนมากกว่าอีกค่ะ🤣🤣🤣

ใช่คะมีแต่คนทักว่าแน่ใจหรอว่าท้องทำไมดูเหมือนคนอ้วน

ปกติค่าาา บ้านนี้คนแรกท้องออกหก-เจ็ดเดือนเพราะน้ำหนักเยอะ ตอนนี้ท้องสอง 14ws ก็ยังไม่ออกค่ะ มีแต่คนนึกว่าอ้วน🤣🤣

ของเค้า16จะ17วีคท้องยังไม่ค่อยออกเลยค่ะมีคนทักเยอะมาก🥹แอบน้อยใจเหมือนกันแต่รุ่นพี่บอกจะไปออกตอน6-7เดือนเลย

บ้านนี้ก็อ้วนเหมือนกันค่ะ ท้อง3แล้ว 13สัปดาห์ ท้องยังไม่ออกเหมือนกัน คุณแม่อย่าเครียดนะคร้าา

บ้านนี้ก็ยังเป็นจ้า อย่าเครียดน้าาาา

ของเราก็เหมือนกันจร้า ท้องแรก เหมือนพุงหลังกินข้าว ยื่นออกมาน้อยๆ 😁😆😄

น้องยังเล็กแบบเล็กมากๆจ้า ปกติ จะใหญ่เร็วช่วง5เดือนขึ้น

ขอบคุณคะ❤️🙏🏻

12วีคเหมือนกันจ้ายังไม่ออกเท่าไหร่

แม่กำหนดคลอดวันที่เท่าไหร่คะ

31มกราคะ