11 ตอบกลับ

หน้าอกเล็กไม่มีปัญหาคะ เพราะแม่บ้านนี้หน้าอกก็เล็กเหมือนกันคะตอนให้นมลูกน้ำนมเยอะมากจนต้องปั๊มใส่ขวดไวเพราะลูกกินไม่ทันมันเยอะเกิน #ไม่ต้องกังวลคะ

TapFluencer

หน้าอกเล็กไม่มีปัญหาค่ะ ปัญหาจะอยู่ที่ หัวนม บางคนสั้น บางคนยาว บางคนหัวนมบอด

ใช่ค่ะ เราหัวนมสั้นเล็กน้อยต้องคลึงก่อนให้ดูด ลำบากมากค่ะ

Super Mum

ไม่มีปัญหาค่ะแม่ สามารถให้นมลูกได้ตามปกติค่ะ

VIP Member

เมื่อเรามีลูก นมจะใหญ่เองอัตโนมัติค่าแม่

ไม่มีค่ะ เรา 32 สบายมากลูกเข้าเต้าได้ปกติ

ปัญหาน่าจะอยู่ที่ว่ามีน้ำนมให้ลูกมั๊ย

ขอบคุณทุกคอมเมนท์นะคะ

VIP Member

ไม่หน้ามีปัญหานะคะ

TapFluencer

ไม่มีจ๊ะแม่

VIP Member

ไม่มีคะแม่