12 ตอบกลับ

เราประมาณอาทิตย์1ค่ะ บอกได้คำเดียวว่าสุดยอด วันแรกชิวมาก หลังจากนั้นคือสุดๆ ปวดเข้าข้อพับแขน

เพิ่งฉีดไป 1 เข็ม มีไข้แค่วันแรกค่ะ ปวดแขนนิดหน่อยค่ะ วันที่ 2 ปกติทุกอย่าง

2-3วันค่ะกลับมาถึงบ้านกินยาพาราเลยค่ะคือปวดมากนอนไม่หลับเลยค่ะ

บ้านนี้ประมาณ3-4วันหายค่ะ 2วันแรกยกแขนแทบไม่ได้เลยค่ะ

TapFluencer

ปวดมากค่ะ แต่่ไม่มีไข้เลยย เราฉีดแบบบเสียตังค์

เราฉีดเข็มแรก กลับบ้านปุปกินยาพาราดักเลยคะ

บ้านนี้เข็มแรกชิวมากค่ะ เข็มสองไข้ถามหาเลย

ของเราเข้าวันที่3ยังปวดและบวมหน่อยๆค่ะ

2-3วันคะบ้านนี้ปวดจนไข้ขึ้นเลยคะ

ของเรา1อาทิตย์ก็ไม่ปวดแล้วค่ะ

บ้านนี้2อาทิตย์ถึงหายจ้า