ร้องไห้ทุกวัน

ขอระบายหน่อยน่ะค่ะ ตั้งแต่ท้องมาจนตอนนี้เข้า6เดือนแล้ว ร้องไห้ทุกวันเครียดทุกวัน เหนื่อยใจ ท้อแท้มากค่ะ สามีเปลี่ยนไปมากเอาแต่ยุ้งเกี่ยวกับยาเสพติดยิ่งนับวันยิ่งหนักขึ้นเรื่อยๆปกติก็จะทะเลาะกันเรื่องนี้เป็นประจำแต่เมื่อวานเราทะเลาะกันถึงขั้นรุนแรงเขาใช้คำพูดที่ทำร้ายน้ำใจหนูมาก เขายอมเห็นหนูเจ็บ ปากเขาก็บอกว่ารักหนูกับลูก แต่นี้คือรักแล้วหรอค่ะ หนูทั้งเหนื่อยทั้งสงสารลูกในท้องทุกครั้งที่ร้องไห้ พยายามไม่เครียดพยายามไม่ร้อง แต่บางทีมันก็อดไม่ได้ ได้แต่ภาวนาขอแค่ให้ลูกออกมาสุขภาพร่างกายแข็งแรงก็พอแล้ว #ขอบคุณที่อ่านจนจบน่ะค่ะแค่เป็นผู้หญิงคนหนึ่งที่ไม่เหลือใครอยากมาระบายเท่านั้น?

55 ตอบกลับ

แยกกันอยู่ก่อนดีกว่าค่ะ.

เปนเหมือนกัน สู้ๆเนาะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ

VIP Member

สู้ๆน้ะค้ะคุนแม่

สู้ๆน้ะค้ะ

สู้ๆนะคะแม่

สู้ๆน่ะแม่​

สุ้ๆนร้าคะ

สุ้ๆนะค่ะ