17 ตอบกลับ

เรานมเล็ก 32 ตอนท้องได้ 5 เดือนน้ำนมมาเต็มเลยค่ะ จนปัจจุบัน จะ 31 วีคก็ยังมาอยู่ แอบกลัวไม่มีน้ำนม ขอให้ตอนคลอดมีน้ำนมเหมือนเดิมด้วยเถิด

หน้าอกจะไซ้ไหนก็มีน้ำนมและให้นมลูกได้เช่นกันค่ะ ไม่เกี่ยวกับขนาดค่ะ เราเองก็เปนคนอกเล็กเหมือนกันค่ะก็ให้นมลูกได้

มีค่า เราก่อนท้องนมเล็กมากกก ช่วงให้พองมาเเค่34เอง เเต่น้ำนมกระฉูดตอนนี้ขวบห้าเดือนยังกินนมเเม่อยู่จ้า

มีค่ะ เราเล็กมากไม่คัดไม่อะไร ลูกคลอดถึงคัด น้ำนมเยอะมากพุ่งเลย ให้น้องกืน1ขวบครึ่งถึงหย่าค่ะ

VIP Member

ขึ้นอยู่กับการปั้มและการให้ลูกเข้าเต้าบ่อยๆ. รวมถึงกินหัวปลี น้ำขิง เป็นตัวเร่งค่ะ.

บ้านนี้หน้าอก 32 ค่ะ น้ำนมซึมตั้งเเต่4เดือนเลยค่ะ ไม่เกี่ยวกับขนาดค่า

มีค่ะ ปริมาณน้ำนมไม่ได้ขึ้นอยู่กับขนาดเต้านมค่ะ

Super Mum

มีค่ะ น้ำนมไม่เกี่ยวกับขนาดของหน้าอกค่ะ

เราเล็กมาก แต่ก็มีน้ำนมให้ลูกกินจ้า

มีจร้า เราก็อกเล็กมีให้น้องกินยุนะ