8 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ค่ะ ตั้งแต่ฉีดวัคซีนไข้หวัดใหญ่ หลังจากนั้นก็ไอไม่หยุด 2วัน ไอที เป็นแบบนี้ตลอด ตอนนี้อายุครรภ์ก็38+6 ยังไอไม่หาย

เป็นค่ะ หลังฉีดเป็นหวัดเลย แต่หลังจากนั้นภูมิคุ้มกันก็ดีขึ้นค่ะ ปกติจะเป็นภูมิแพ้ง่ายมาก

TapFluencer

หลังฉีดวัคซีนไข้หวัดใหญ่ไป เดือนต่อมาเป็นโควิดเลยจ้าา โชคดีไม่รุนแรง

ฉีดไข้หวัดใหญ่อาจจะมีไข้ได้ค่ะ แนะนำคุณแม่หาหมอเพื่อรับยามาทานนะคะ

หลังฉีดก็ปวดแขนค่ะ..อาการเหมือนจะไข้..แต่2_3วันก็หายจ้า

บ้านนี้ฉีดไม่เป็นค่ะแต่ปวดแขนนิดหน่อย

ฉีดคะ ปกติเลย แค่มีเมื้อยๆ แขน1-2 วันค่ะ

บ้านนี้ฉีดแล้วปกติค่ะ