68 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องแรกไม่มีเจ็บเตือนเลยค่ะ 39+2เจ็บวันเดียวคลอดเลย

TapFluencer

บ้านนี้ 38+5 กำหนดคลอด 17 มืถุนายน เจ็บเตือนมาเป็นเดือนแล้วค่ะ

38วีค กำหนด22มิถุนา ยังไม่มีอาการเหมือนกันค่ะ

คลอดวันเดียวกันเลยคร้าคุณหมอนัดผ่าวันที่ 22 มิถุนายนนี้คร้าา🥹🥹🥹

กำหนด23มิถุนายน ยังเงียบเหมือนกันค่ะเตือนไม่มีเลย

คลอดง่ายๆนะคะคุณแม่😍

บ้านนี้ 38w2d กำหนด20มิถุนายนจ้า มีเจ็บเตือนแล้ว#ลูกคนแรก

38+5เหมือนกันคะ ยังไม่คลอดเลยคะ อาการก็ไม่มีเช่นกันคะ

กำหนด 5 มิ.ย แต่แอบแตกก่อน วันที่ 28 พ.ค. ที่ผ่านมาค่ะมี🥰

บ้านนี้กำหนดคลอด23มิถุนายนนี้ ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

กำหนดคลอด 17 ยังเงียบเหมือนกันคะ อยากแตกมากๆแล้ว😂

เจ็บเตือนมาเป็นเดือนเลยค่ะ อยากเจ็บจริงๆแล้ว 😂