68 ตอบกลับ

TapFluencer

ของเราวันนี้38w พอดี มีท้องปั้นแข็ง นอกนั้นเงียบกริบค่าาา กำหนด22มิถุนา

39วีค1วันแตกแล้วคเหมือนกันค่าบ แตกวันที่8มิถุนา กำหนดจริง 14มิถุนาค่าบ

VIP Member

12มิ.ย. นอนๆอยู่น้ำไหลออกมาไม่หยุดเลยจ้า😅 ตอนนี้รอคลอดอยู่ค่ะ

ขอบคุณทุกๆคนมากนะคะ❤️🥰

VIP Member

บ้านนี้ 38+2 กำหนด 20 มิถุนายนค่ะ แต่เริ่มมีอาการมาเตือนหลายอย่างเลยค้ะ

37+4 ค่ะ กำหนด 25 มิ.ย. ชอบเตือนตอนกลางคืน ตอนนี้เจ็บหน่วงเวลาเดินมากๆค่ะ

กำหนดคลอดเดือนมิ.ย.เหมือนกันค่ะยังไม่อาการเตือนใดๆเลยค่ะ 38+1แล้วค่ะ

บ้านนี้พรุ่งนี้ 39wไม่มีท่าทีว่าจะคลอดเลยค่ะ มีวิธีไหนคลอดบ้างค่ะ

เหมือนกันค่ะกำหนด17มิยนี้ แต่ไม่มีอาการเตือนเลย ตื่นเต้นมาก5555

บ้านนี้37w 4แล้วค่ะ กำหนดคลอด25เดือนนี้ค่ะเจ็บมดลูกบ่อยมากค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ

กำหนดคลอด 14 มิถุนายน ยังเงียบอยู่เลยค่ะ อยากเจอหน้าลูกแล้ว🥹