5 ตอบกลับ

ของลูกคนแรกค่ะ (ทำiui) ในภาพน้องได้ 7w1d ขนาดตัววันได้ 2.6 cm ฟังเสียงหัวใจได้ชัดค่ะ จากนั้นอีกคนเมื่อปีที่แล้ว (iui) มาซาวด์ฟังเสียงตอน 7 วีค ก็ได้ยินค่ะ แต่อ่อนมากๆเลย หมอนัดมาฟังอีกทีตอน 9w ก็ได้ยินเสียงดีขึ้น แต่สีหน้าคุณหมอก็บ่งบอกให้รู้ได้ว่า น่าจะมีปัญหาอะไรบางอย่าง สุดท้าย น้องฝ่อไป กว่าจะรู้อีกทีก็มีเลือดออกนิดๆ ในวีคที่ 12 กำลังจะไปตรวจนิฟตี้พอดี สรุปคือน้องไม่เจริญเติบโตต่อ มาปีนี้สู้อีกรอบ (ทำicsi) 5Wวันนี้ค่ะ รออีก 2 วีค จะไปฟังเสียงหัวใจ แอบตื่นเต้นมากๆค่ะ และขอให้คุณแม่อย่ากังวลค่ะ และขอให้น้องแข็งแรง ได้ยินเสียงหัวใจดังๆเลยค่ะ ❤️

สู้ๆค่ะ หมอต้องฉีดให้อยู่แล้วเป็นปกติค่ะ อย่ากังวลนะคะ

ไม่ทราบว่าท้องแรกของคุณแม่ ได้ยินเสียงหัวใจรึยังคะ

ขอบคุณค่ะแม่เท่ากันเรย 8วีค1วันค่ะ

VIP Member

6w5dแล้วค่ะตอนนี้🥰

บ้านก็7วีค5วันค่ะ

7w4d ค่ะ