9 ตอบกลับ

ของเราก็เป็นค่ะ เป็นนิดหน่อยตรงท้อง แต่มาเยอะตรงหน้าอก คันบางที คิดว่าฮอร์โมนลูกชายคงแรงค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะเป็นตรงหน้าอกตอนแรกนึกว่าหัวสิวบีบยังไงก็ไม่ออกแต่ไม่เยอะค่ะเป็น2-3ตุ่มได้

ภรรยาเป็นแบบนี้ครับ หมอบอกเป็นผื่นฮอร์โมน ตอนนี้หายแล้ว ใช้ La Roche-Posay Lipikar Baume Ap m ครับ

บ้านนี้ท้องสองเป็นคะ เต้มหลังหน้าอก ตรงท้องไม่ค่อยเยอะจ้า

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ เหมือนหัวสิวทั่วท้องเลยค่ะ

ตกใจเหมือนกันคะนึกว่าเป็นอะไร😅

บ้านนี้เป้นตรงแขนค่ะแกะจนเป้นแผลนึกว่าสิว555

ขอบคุณคะ เพลอไม่ได้เกาตลอดเลย5555

บ้านนี้ก็เป็นคะแล้วก็เป็นรอยดำตามมาคะ

TapFluencer

ฮอโมนค่ะมันจะทิ้งรอยด่างจึดดำไว้ค่ะ

เราก็ขึ้นเยอะมาก แต่ขึ้นที่หลังค่ะ