26 ตอบกลับ

VIP Member

นอนหลับช่วงเที่ยงคืนค่ะ ตื่นตี 3 - ตี4 ของทุกวันเลย แล้วนอนต่อไม่หลับยันเช้าค่ะ หลับช่วง 6 โมงเช้าตื่น เที่ยง ตอนนี้ 37 5 วีคแล้วค่ะ อยากเจอหน้าตัวน้อยแล้ว บ้างวันก้อมีอาการเจ็บหัวหน่าว ตอนนี้เดินแทบไม่ไหว เจ็บข้างๆจิมิทั้ง2ข้างเลย ค่ะ

อดทนอีกนิดเดียวคะแม่ ใกล้ได้เจอเจ้าตัวเล็กแล้ว✌️✌️

บ้านนี้นอนหลับๆตื่นๆ เพราะเวลาเปลี่ยนท่านอนแล้วปวดหัวหน่าวตรงจิมิมาก จนบางครั้งท้อ อยากจะคลอดวันนี้พุ่งนี้เลย แต่แค่แว๊บเดียวก้อกลับมาคิดเพื่อลูกให้ครบกำหนดเพิ่ง33+4เอง แต่เจ็บจริงๆคะ

บ้านนร้ท้องแรกก็มาครบเลยคะ😂😂

ตี4ทุกวันค่ะ 5555. ข่มตาหลับยังไงก็ไม่หลับ ต้องเปิดไรดูแล้วให้มันหลับไปเอง ดีที่พ่อบ้านไม่เคยว่าอะไรเรื่องตื่นสาย ห่วงแค่ลูกจะได้กินไรมั้ย 555 เพราะแม่ตื่นตี11โมง

กว่าจะได้นอนแทบสว่างเหมือนกันคะแม่😂😂

บ้านนี้เป็นค่ะ หลับตั้งแต่ 3-4 ทุ่ม. พอลุกมาเข้าห้องน้ำ ไม่หลับเลยค่ะ พยายามหลับแล้ว เปิดเพลงก็แล้ว นอนไม่หลับเลยค่ะ นอนอีก ที ตี 3-4 😂 อิแม่เพลียยยย

เหมือนกันเลยคะ ทำยังไงก็ไม่หลับ😂😂

บ้านนี้หลังเที่ยงคืนทุกวันค่ะ ต้องได้ลุกมาฉี่ก่อน กว่าจะได้นอน ไหนจะลูกดิ้นอีก บางวันก็ลุกมาดื่มน้ำตอนดึกๆ 😂 บางวันเกือบเช้าเลยค่ะ

เหมือนกันเลยคะแม่

ไตรมาสสุดท้ายเหมือนกันจ้า ตะแคงขวาก็หายใจไม่ออก ตะแคงซ้ายก็ดิ้นจนไม่ได้นอน พอจะเคลิ้มก็ปวดฉี่ สรุปนอนอีกทีเกือบเช้าค่ะแม่

สู้ไปด้วยกันคะแม่😂✌️

บ้านนี้เป็นเหมือนกันค่ะพยายามข่มตาแล้วก็ไม่หลับตะแคงข้างไหนก็รู้สึกปวดเมื่อยไปหมดค่ะบางครั้งนอนตอนตี3ก็มีค่ะ

😊😊😊

เป็นเหมือนกันค่ะ นอนไม่หลับ หลับก็ดึก ตี3ตี4ตื่น มานั้งยิ้มกับเพดานค่ะ เมือยตัวมาก ค่ะ นอนท่าไหนก็ไม่สบายตัวเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยคะแม่

บ้านนี้ค่ะไม่หลับไม่นอนทั้งคืนรวมๆๆแล้วหลับไม่ถึง3ชั่วโมง ตอนนี้คลอดแล้ว อยากหลับมากแต่ลูกกวนไม่ได้หลับเลยค่ะ

สู้ๆคะแม่✌️✌️

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ ก่อนท้องสี่ทุ่มนี่หลับปุ๋ยแล้ว แต่พอท้องห้าทุ่มกว่ายังตาแป๋วอยู่เลยค่ะ 🥲🥲

เหมือนกันเลยคะ ทำยังไงก็ไม่หลับ😂