1 ตอบกลับ

ท้องนี้ไม่มีอาการ​แพ้ท้อง​เลย​อีกทั้งประจำเดือนมาทุกเดือนค่ะ... ที่รู้​ว่าตั้งท้อง​เพราะมีอาการปวดท้องมากทีแรกนึกว่า​เป็น​เนื้องอก... หรือมะเร็ง... คุณ​หมออันตาซาวด์​มาเจอถุ​งการตั้งครรภ์​แต่มีเลือดไหลออกมา... ตรวจภายในแล้วปากมดลูก​ไม่เปิดนะค่ะ... ลืมบอกว่ากินยาคุม​ด้วยค่ะ... งงในงง... แต่ดีใจตอนนี้​เครียด​เสี่ยงแท้ง​คุกคาม... นอนร.พ.ฉีดยากันแท้ง5เข็มยาฮอร์โมน​อีก1เข็มปวดมากที่ต้นแขนทนได้เพื่อให้เค้าอยุ่​ค่ะ... ปล.คนที่2บ้านนี้ก้อกินยาคุมแต่ก้อมีตอนนี้5ขวบ2เดือนค่ะส่วนคนที่3... 8wก้อแท้งไปจ้า