68 ตอบกลับ

TapFluencer

ไม่ได้ตรวจนิฟหรอคะ ควรตรวจนะคะรู้เพศเลยด้วย

4เดือนค่ะ หมอบอกหญิง พอ8เดือนก็คอนเฟริมหญิง

บ้านนี้12วีคจ้าเห็นแล้วได้ผู้หญิง ตอนนี้17+4

ตอน20วีค ค่ะรอบเดียวรู้เรื่อง ได้ลูกสาวค่ะ

4เดือนกว่าๆก็เห็นจู๋กับไข่น้องแล้วค่ะ..

ซาวด์ดูมา2รอบแล้วจ้าหันหลังหนีตลอดเลย😂

บ้านนี้หันข้างจ้าแม่เอาขามาประกบกันและดิ้นโชว์เก่งมาก

บ้านนี้20+1wค่ะอ้าโชว์หมอเลย😅ทีมลูกชาย

ประมาน5เดือนคะ ถึงรู้ว่าได้ลูกสาว

VIP Member

บ้านนี้ 3 เดือนกว่าก็โชว์แล้วค่า

16 wkค่ะ อ้าขาโชว์เลยค่ะ เพศชายค่ะ