57 ตอบกลับ

เเม่ๆค่ะบ้านนี้ได้20สัปดาห์เเล้วยังไม่ค่อยรุ้สึกว่าน้องดิ้นเลยช่วงเช้านเงียบกริบ ตกเย็นพอนอนตะเเคงน้องก้จะดิ้น ยุช้วงไต้สะดืหรือข้างท้องค่ะ มีเเม่บ้านไหนรุ้สึกน้องดิ้นตอนช่วงไหนบ้างค่ะ

เเฟนผมท้องเเรกตอนนี้20สัปดาห์​3วัน​ ตอนเช้าไม่ค่อยดิ้นครับมาดิ้นตอนกินอิ่ม​ ช่วงตอนเย็นนอนเอียงจะดิ้นข้างๆเเต่นอนหงายจะดิ้นใต้สะดือเเละรอบท้องครับ

ถ้านับตามผลประจำเดือน 8ธันวาคม ถ้านับตามที่หมอซาวด์เจอหมอบอก12ธันวาคะ แต่หมอเอาตามประจำเดือนเลยได้8ธันวา จ้า เพศหญิงคะ20w5 น้องมินิคะ

15 ธันวาคมค่ะแม่ ❤️❤️ ตอนนี้น้องดุ๊กดิ๊กเก่งไหมคะ บ้านนี้ ผู้ชายค่ะ ตอดดี ดิ้นเก่งมากเลยค่ะ ท้องก็ออกไว 😂

บ้านนี้15 ธันวาค่ะ ดุ๊กดิ๊กในท้องเก่งพอสมควรเลย ยังไม่รุ้เพศจ้า

บ้านนี้กำหนดคลอดเหมือนกันเลยค่ะคุณแม่ 12ธันวา ท้องแรก

บ้านนี้คลอด29ธันวาคม คือเคาท์ดาวน์ที่รพ.กันเลย

1ธันวาค้า กำก้ำระหว่างเดือนธันวากับพฤจิกา😁

วันเดียวกันเลยค่ะ

VIP Member

ท้อง2 กำหนด 3 ธค แต่คงคลอดปลายเดือนพยค่ะ

ธีมเดียวกันเลยค่ะ

เเฟนผม12ธันวาคม​ ท้องเเรกครับ​❤️

บ้านนี้กำหนดคลอด 26 ธันวาคม ท้อง2