4 ตอบกลับ

ร้องเหมือนกันค่ะ ร้องบ่อย แต่ไม่ได้ร้องจากความเครียดนะคะ มันเหมือนเป็นอารมณ์อ่อนไหว แบบนิดหน่อยก็ร้อง น่าจะเป็นเพราะฮอร์โมนคุณแม่ค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ อ่อนไหวมากๆ นิดหน่อยร้องไห้แล้ว

Super Mum

คิดว่าเกือบทุกคนที่ร้องค่ะ คนท้องอารมอ่อนไหวง่าย

แฟนเราก็เป็นค่ะ แต่เราด่าเลยค่ะ เวลาเมียท้องหัดศึกษาบ้างอารมณ์คนท้อง ไม่ใช่สักแต่อยากจะพูดอะไรก็พูด แล้วก็ร้องไห้ ร้องเสร็จด่าต่อค่ะ 5555

ร้องค่ะ เพราะพึ่งเสียตาทวดไปเมื่อช่วงตี2