9 ตอบกลับ

Super Mum

ถ้าเป็นวัยรุ่น รอบตกไข่จะมากกว่าวัยอื่น ถ้าอยู่ในช่วงตกไข่ ก็มีสิทธิ์ค่ะ ไม่ดูตกไข่ในแอพนะคะ อันนั้นมาตรฐาน แต่คนเราไม่เหมือนกันต้องตรวจที่ตกไข่เอง

VIP Member

หลั่งในสามารถท้องได้ค่ะ แต่ก็ต้องดูหลายๆอย่างรวมกันด้วยค่ะ ว่าช่วงนั้นมีไข่ตกด้วยมั้ย แต่ก็เสี่ยงตั้งครรภ์ค่ะ

ถ้าหมดยังไม่ถึง7วันน่าจะไม่ท้องนะคะ เพราะมันต้องหน้า7หลัง7ค่ะ ถ้าเกิน7ก็เป็นไปได้ค่ะถ้าพอดีกับระยะตกไข่ด้วยนะ

หลั่งนอกยังท้องเลยค่ะ ได้มาท้องที่2ละค่ะ หลั่งนอกตั้งแต่ท้องแรก😅😅

ท้องได้ค่ะ เราหลั่งในหลังจาก ปจดหมด ได้น้องมาแบบ งง งง

Super Mum

ถ้าอยู่ในช่วงไข่ตกก็มีโอกาสท้องได้ค่ะ

ไม่ใส่ถุงครั้งเดียวยังท้องเลยค่ะ😆

วัยรุ่นติดง่ายค่ะ

ลองต้นหาใน google นะคะ