10 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ไม่ได้ผลค่ะ แถมหมอตรวจภายใน หมอกลัวจะติดเชื้อด้วยค่ะ เพราะทำแบบนี้ต้องปล่อยใน เเต่ยังไงลองศึกษาดูก่อนก็ได้ค่ะ

พ่อตามหลายครั้งไม่ได้ผลค่ะ มีปวดท้องหน่วงๆเลยไป รพ พยาบาล ล้วงไปตรวจปากมดลูก หลังจากนั้น 3 วัน คลอดเลยค่ะ

ทางนี้ปวดหน่วงหลายวันเเล้วคะ มีปวดบีบเเล้วคลายบ้างด้วย เเต่ไม่นานมันหายไม่ถี่ขึ้นเรื่อยๆเลยยังไม่ไปโรงพยาบาล

บ้านนี้ 40+2 ยังไม่คลอดเหมือนกันจ้าเลยกำหนดคลอดมาสองวันล่ะ

นั่นสิคะ เเอบกังวล มีอาการอะไรไหมคะเเม่

บ้านนี้ให้พ่อตามไม่ได้ผลค่ะ คลอดน้องตอน 41 วีคพอดีค่ะ

หมอกระตุ้นให้ตอน 40+2 ค่ะ

บ้านนี้ให้พ่อตาม38++ตอนนี้39ยังไม่แตกเลยจ้าไม่ได้ผล

TapFluencer

บ้านนี้ให้พ่อตามไม่ได้ผลค่ะ สรุปผ่าคลอด 🤣

VIP Member

สู้ๆนะคะ อีกอึดใจเดียวแล้วคะ

41แล้วค่ะโดดหมอเร่งคลอดค่ะ

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️

ขอบคุณนะคะ

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่