12 ตอบกลับ

ใด้ค่ะแต่พอใด้ใบแบบเป็นตัวหนังสือเรยถามหมอว่าไม่มีรูปหรอค่ะหมอเรยบอกไม่ใด้ถ่ายให้เรยขอหมอหมอก็ถ่ายให้ค่ะ🥰🥰

7w ยุเลย บางที่ก็ยังไม่มีให้คะเพราะน้องเล็กมากรอรอบหน้านะคะถึงจะได้รูป

แล้ว ต่บางที่จ้าแม่

บ้านนี้ก็ไม่มีรูปตั้งแต่ตอนแรกฝากจนถึงน้องออกเลยค่ะ

เราก็ได้ค่ะตอนซาวดูเพศน้อง หมอบอกใบซาวหมดได้ใบนี้แทนค่ะ

ได้คะ หมอบอกว่าใบซาวรูปน้องมันหมดเลยได้ใบอันนี้แทน

แล้วแต่ที่ค่ะ บางที่ก็ให้ตอนเป็นตัวดีดีแล้ว 20วีค++ ค่ะ

ได้เหมือนกันค่ะแต่ต้องมาคุ่กันกับรูปซาวด์ค่ะ

ได้ค่ะ แต่ใบแบบนี้ ออกมาพร้อมใบซาวด์เลยค่ะ

ขอให้หมอถ่ายให้ได้ค่ะ

เราก็ได้ค่ะ

ไม่มีรูปเลยค่ะ มีแต่ตัวหนังสือทั้งหมด บอกรายละเอียดหมดน้ำหนักขนาดแขนขาและหัว อายุครรภ์กับกำหนดคลอดค่ะ