6 ตอบกลับ

เป็นค่ะ คืนนึงอย่างต่ำๆ ก็ 5-6 รอบเลย แล้วกว่าจะกลับมาหลับต่อได้ต้องใช้เวลามากเลยค่ะ เพราะเจ้าตัวน้อยสร้างคอนเสิร์ตในท้องแม่ รู้สึกล้่แต่ก็มีความสุขค่ะที่เจ้าตัวน้อยแข็งแรง

แม่บ้านนี้ก็เป็นค่ะพึ่งออกมาจากห้องน้ำก็ปวดฉี่อีกละ😂😂สรุปเดินเข้าห้องน้ำทั่งวัน😂😂

5555น่าจะเป็นอย่างงั้นแหล่ะแม่ไม่งั้นก็เอาสายสวนเยียวไม่ต้องลุกไปเข้าห้องน้ำ😂😂ทรมารมากสู้ๆแม่เพื่อเจ้าตัวเล็ก✌️✌️

35 ขึ้นไปแทบจะนอนเฝ้าห้องน้ำเลยค่ะ กินน้ำจิบเดียวก็ออกแล้ว

เหมือนกันค่ะ ฉี่บ่อย ฉี่เเล้วฉี่อีก😂😂😂😂

บ้านนี้29w4d ลุกทั้งคืนเลยจ้ะ😂

ธรรมดาครับ