1 ตอบกลับ

VIP Member

สวัสดีค่ะ เบื้องต้นขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะคะ ไม่ทราบว่าโทรศัพท์เครื่องนึงเป็น iPhone ส่วนอีกเครื่องนึงเป็น Android หรือเปล่าคะ เนื่องจากตอนนี้มีความขัดข้องเรื่องการนับอายุสำหรับระบบ Android นิดนึงค่ะ เลยอาจจะคลาดเคลื่อนไป 1 วัน ยังไงแอดมินรบกวนคุณแม่แจ้งรายละเอียดเข้ามาทางอีเมล app.feedback@theasianparent.com เพื่อให้ทางทีมงานตรวจสอบโดยละเอียดและช่วยเหลือต่อไปค่ะ ขอบคุณค่ะ

Android ทั้งสองค่ะ แค่คนละรุ่น