18 ตอบกลับ

บ้านนี้น้อง3เดือน5วันหนัก8โลกลัวน้องน้ำหนักเกินแล้วแต่ดีที่น้องแข็งแรง

จำหม่ำจังเลย❤️

บ้านนี้ตอน1เดือน12วัน5โลค่ะ.ตอน2เดือน5โล4ค่ะ ตอนนี้น้อง2เดือน12วันค่ะ

น้ำหนักดีมากเลยค่ะแม่🥹

น้องกินนมแม่ดีรึป่าวคะอาจจะไม่ค่อยกินนมเลยน้ำหนักไม่ขึ้น

ช่วงเข้าสามเดือนกินจุ๊บจุ๊บแล้วก็ปล่อยเป็นห่วงเล่นมากกว่าค่ะ แม่คุ้มจนไม่รู้จะคุ้มยังไงแล้วค่ะแต่มันได้เท่านี้จริงๆ🥹🥹

บ้านนี้3เดือน6โลกว่าแต่คอยังไม่เเข็งเลยค่ะ

พี่มีเสื้อผ้าเด็กแรกเกิดเยอะไหมคะ

เด่วส่งที่อยู่ให้นะคะ

บ้านนี้9เดือน 10.15 กิโลกรัม นมแม่ล้วนคะ

น่ารัก 🥰🥰

กินนมเยอะๆคะ น้ำหนักกำลังดีนะคะ ☺️

แม่พยายามเอาน้องเข้าเต้าให้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้เพราะร้องไม่เอาขวดไม่กินนมผงเลยค่ะ😊

เจอเหมือนกัน