30 ตอบกลับ

บ้านนี้ซาวตอน19w เห็นเป็นจุ๊ดจู๋ค่ะ แต่ในใจอยากได้ผู้หญิง😂 แต่ได้ผู้ชายก็ไม่เป็นไรค่ะสมใจพ่อเขา❤️

เห็นครั้งแรกตอน 16 วีคค่ะ แต่หมอยังไม่ฟันธง หมอบอกว่าน่าจะผู้หญิง พอได้ 32 วีค หมอบอกว่า 80% ได้ผู้หญิง ค่ะ

ดีใจด้วยนะคะ❤️

บ้านนี้23วีคแล้ว ไปหาหมอทีไรไม่เคยพูดถึงเรื่องเพศเลย อิแม่อยากลุ้นลูกใจจะขาดดด

เหมือนกันเลยค่ะ😅

20 week ค่ะ ผู้หญิง เพราะต้องเอาให้แน่ใจว่าไม่มีปิกกาจู๋โผล่ หมอถึงบอกเพศน้องค่ะ

ดีใจด้วยนะคะแม่ๆ

ของเราซาวด์ตอน13Wหมอบอกเห็นไข่ค่ะ แต่เราก็ยังอยากเอาชัวร์เดือนหน้าค่ะ

ขอบคุณนะค้าบ

Super Mum

บ้านนี้รู้เพศน้องตอน 12 วีคค่ะ ตรวจนิฟตี้ค่ะ และซาวด์เห็นเพศตอน 17 วีคค่ะ

ตรวจนิฟตี้คืออะไรหรอคะ😅😅

16วีคขึ้น ถึงจะรู้เพศค่ะ อันนี้ก็ขึ้นอยู่กับตัวน้องด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ ❤️

คุนหมอบอกผู้ชายแต่แม่อยากได้ผู้หญิงรอลุ้นอีกทีตอนคลอด

น้องมีปิกาจู ผู้ชายแน่ๆเลยค่ะ❤️

ของเราซาวเห่นเพศตอน11วีคค่ะ น้องเป่นผช.เลยเห่นเพศไวค่ะ

อยากได้ผู้ชายเหมือนกันค่ะ สิ้นเดือนหมอนัดซาวด์อีกรอบคงได้ทราบเพศแล้ว❤️

บ้านนี้19 วีค ยังไม่รู้เลยค่ะ แอบเศร้า🥺

สู้ๆนะคะ น้องหนีบขาอยู่แน่ๆเลย