35 ตอบกลับ

บ้านนี้ไปอัลตร้าซาวด์มา2รอบแล้วค่ะ ตอน15week กับ19Week.ไม่เห็นเลยค่ะ คุณหมอบอกดิ้นเก่งแต่ไม่ยอมอ่าขาไห้หมดดูเพศเลย อดใจรอต่อไปค่ะบ้านนี้😅

VIP Member

บ้านนี้รู้ตอน 12 สัปดาห์เลยค่ะ หมอคาดว่าได้เพศชายค่ะ แต่จะมาชัดเจนอีกทีก็ตอน 18 สัปดาห์ค่ะ เพศชายจริงๆ มาทั้งพวงจ้า กำหนด 4 พ.ค. 65 ค่ะ

รู้แล้วค่ะ จริงๆหมอบอกว่าได้ผู้ชายตั้งแต่ 16w ค่ะ แต่รอบที่แล้วน้องดิ้นและหลบเลยเห็นไม่ชัด มาตอนนี้ 19w6d จุ๊ดจู๋มาชัดมากค่า

ยินดีด้วยคะ

รอบแรกไปซาวภาพซาวเป็นแบบนี้ แต่ถึงวันนี้ ทำไมแม่เห็นว่าน้องเป็นชายค่ะ แม่ๆ บ้านไหนเป็นเหมือนบ้านนี้ไหมค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด4พ.ค.65ได้19weekพอดีค่ะยังไม่รู้เพศเลยรอลุ้นอัลตร้าซาวด์วันที่20 ธ.ค.นี้ยุค่ะแต่น้องดิ้นเก่งมาก

ขอให้คลอดง่ายๆนะค่ะ

บ้านนี้19วีค1วัน หมอบอกน่าจะผู้หญิงเพราะเห็นกลีบหมอบอกรอซาวแบบละเอียดวันที่27นี้จ้า🥰กำหนด8 พ.ค ค่ะ

บ้านนี้22w ยังไม่รู้เลยค่ะ น้องคว่ำหนีบไว้ตลอด รอฟังผลเจาะน้ำคร่ำรู้เพศแน่นอนค่ะ

ทีมพค.65 เช่นกันค่ะตอนนี้ 16W แต่ได้ตรวจไทนิฟมาเลยทราบเพศแล้ว ว่าได้ลูกสาวค่ะ #ท้องสอง

ชายค่ะ

บ้านนี้รอลุ้นกันพุ่งนี้คะตื่นเต้นมากเลยไม่รู้ว่าน้องจะให้ความร่วมมือมั้ย😅16w

พักผ่อนเยอะๆนะคะแม่☺️

ตรวจniptตอน 12wค่ะ ทราบเพศชาย ตอน13wหมอซาวด์ชัดเจนคับ ปิกาจู้น้อย 😂🥰กำหนดคลอด 29พ.ค.65