61 ตอบกลับ

5 มกราคม 65 ค่ะ ผช👶🏻 ช่วงนี้ท้องแข็งบ่อย น้องก็ดิ้นหาทางออกทุกวัน ปวดร้าวตั้งแต่หลังจนถึงหว่างขา 😂😭😅 สงสัยน่าจะออกมาปลายๆธันวานี้แน่ๆเลย✌🏻

วันเดียวกันเลยค่ะ แม่บ้านนี้ก็คิดว่าน่าจะได้ออกธันวานี้ละค่ะ ท้องแข็งบ่อย ปั้นบ่อย ปวดก้นกบ ปวดร้าวจิมิ เจ็บซี่โครงมากๆค่ะ

26 มกรา ผชค่ะ ตอนนี้33w1d ช่วงนี้ท้องแข็งบ่อย ปวดหลังปวดก้นกบ บางครั้งก็มีปวดจี๊ดที่จิมิ ดิ้นบ่อยมากๆ 🤣🤣

34w กำหนดคลอด 14 มกราค่ะ น้ำหนักแม่ขึ้นน้อย ลูกตามเกณฑ์ค่ะ ซาวด์ตอน 31 w 1701 g ค่ะ

บ้านนี้ 4มกราค่ะ .. ตอนนี้ได้ 36วีคแล้ว กลัวจะแอบแตกกลางเดือนนี้ค่ะ 555

กำหนดคลอด 8 มกราคม แต่น่าจะย้ายทีมมาธันวาแล้วค่ะ 35+2 w

แม่บ้านนี้9มกราคม65 จร้า ตอนนี้กำลัง 32w+3d ลูกสาวจร้า

ขอให้คุณแม่คลอดง่ายๆนะค่ะ..ใกล้จะได้เจอเจ้าตัวเล็กแล้วเนอะแม่😊☺

บ้านนี้5มกราเหมือนกันจ้าแต่ตอนนี้เจ็บจิมิมาก

บ้านนี้ก็5มกราคจ้า แต่เริ่มเจ็บพุงแล้วว🥰😅❣️

เจ็บเหมือนกันเลยค่ะ แม่คิดว่าน่าจะไม่ถึงมกราคมน่าจะคลอดธันวาคมค่ะ ท้องปั้นบ่อยมากแข็งบ่อยมากเลยจ้า

TapFluencer

ทีม มกราคม ค่ะ แต่คิดว่า ไม่น้าจะถึง มกรา 65

คิดเหมือนกันค่ะแม่..น่าจะได้คลอดเดือนธันวาคมค่ะ

วันเดียวกันเลย น้องน้ำหนักเท่าไรแล้วค่ะ

ซาวด์ช่วง31w น้องหนัก1438กรัมค่ะ หมอบอกน้ำหนักตามเกณฑ์จร้า