56 ตอบกลับ

7 เดือนครึ่งค่ะ 30w อีแม่ทนไม่ไหวแล้วอยากอุ้มมากเลยค่ะ ของก็พร้อมเต็มบ้านไปหมด 😂

26+5 แต่แม่กินเยอะไปหน่อย น.นน้องเลยเกินเกณฑ์อิอิ 😁อยากเจอหน้าแล้ววว💗💗💗💗

บีเอ็ม จะ10เดือนแล้วค้าบ สงสัยจะกลัวโควิด เลยไม่ยอมออกมาซะที ^^

7เดือนกำลังจะ8ละคร้าใกล้แล้วอยากเจอน่ามากๆ🤗🤗🤗😍

เท่ากันเลยคะ​ แต่ต้องใช้คำว่าหนู6เดือนแล้ว

34 วีคจ้า อยากเจอหน้าแล้ว ลูกชายหล่าของแม่

แม่บ้านนี้8เดือนกำลังจะเข้า9เดือนแล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้25สัปดาห์​จ้า​ ลูกชายค่ะทีมตุลา

23สัปดาห์​4วันจ้าลูกสาวค่ะทีมตุลา

9 เดือนแล้วคะ 36+2 วีค ปวดท้องน้อยมาก 😂

29+4ค่ะ