16 ตอบกลับ

น้องยังเล็กจิ๋วอยู่ค่ะ ช่วงนี้ต้องบำรุง เเละระวังเป็นพิเศษนะคะ เพราะน้องเล็กมากๆๆ มีสิทธิหลุดทุกอย่างค่ะ บำรุงเยอะๆนะคะ

ขอบคุณนะคะ

7สัปดาห์ ขนาดท้องเท่าตอนยังไม่ท้องเลยค่ะ ไม่เปลี่ยนแปลง มีแต่นมที่ใหญ่ขึ้นชัดกว่าเยอะคืะ

ท้องแม่ยังไม่ออกค่ะเกือบๆ5เดือนโน่นเลยค่ะท้องถึงจะออก 7วีค น้องตัวแค่1cmเองค่ะ

ถ้าท้องแรกจะเริ่มเห็นตอน5-6เดือนไปแล้วค่ะ ขนาดท้อง2เรายังเห็นตอน5เดือนเลยจ้า

ตอน7wท้องยังปกติเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยจ้า ท้องเริ่มออก5เดือนค่ะบ้านนี้

แม่บ้านนี้ลูก2แล้ว13วิคยังปกติเหมือนเดิมค่ะ แค่ตึงๆหน้าท้องนิดหน่อยค่ะ

ไตรมาสต์แรกท้องยังไม่ควรออกค่ะ น้องตัวเล็กมาก

ิท้องปกติเลยค่ะ ยังไม่ออก เพราะน้องยังเล็กมาก

VIP Member

ท้องออกนิดหน่อยแต่หน้าอกใหญ่ขึ้นคัดตึงมาก

ท้องยังไม่ค่อยออกค่า น้องยังตัวเล็กอยู่คะ