33 ตอบกลับ

บ้านนี้สะดือจุ่น ได้ลูกสาวค่า😂ไม่น่าจะเกี่ยวนะคะ

ไม่น่าจะจริงนะคะ บ้านนี้ได้ลูกสาว สะดือจุนคะแม่😅

555 รอลุ้นมากค่ะแม่ ท้องสองก็สะดือจุ่น อยากได้ลูกสาวบ้าง

บ้านนี้สะดือโบ๋ทั้งสองท้องช้ายล้วนเลยค่ะ

ไม่จริงค่ะ..แม่ได้ลูกชายสะดือโครตโบ๋ค่ะ

ใจชื้นขึ้นมาหน่อย ท้องสองสะดือจุ่นเหมือนท้องแรกเลย อยากได้ลูกสาว😅

บ้านนี้ได้ลูกชายแต่สะดือไม่จุ่นนะคะ

บ้านนี้โบ๋​ทั้ง​ 2​ ท้อง​ ชายคน​ หญิงคน

ฟังแบบนี้ยังมีความหวังค่ะ ท้องสองอยากได้สาวน้อย

ไม่เกี่ยวจร้าบ้านนี้โบ๋ลูกชายจร้า

ไมจริงค่ะเราจุ่นแต่หมอบอกหญิงค่ะ

ลูกชาย 2 คน สะดือโบ๋ น่าจะไม่เกี่ยว

บ้านนี้จุ่น ได้ ผู้หญิงค่ะ

ขอบคุณคร้า