19 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้กำหนด17สิงหา เจ็บท้องเตือนบ่อย ท้องแข็งบ่อย แต่น้องไม่มีทีท่าจะออกมาเหมือนกันค่ะ ถ้าอีกหนึ่งอาทิตย์ยังไม่เจ็บคลอดคุณหมอจะกระตุ้นคลอดแล้ว หรืออาจจะต้องผ่าค่ะ✌✌✌สู้ๆค่ะคุณแม่

เหมือนกันเลยค่ะ กำหนดคลอดก็17 ส.ค. คุณหมอบอกเหมือนกันเลย

บ้านนี้อีก3วันครบกำหนด เจ็บเตือนมาเป็นอาทิตย์กว่าแล้ว ปวดหลัง ปวดขามาก เพิ่งมีมูกใสเมื่อวาน ปากมดลูกเริ่มเปิดแต่ไม่เยอะ วันที่17ถ้ายังไม่คลอด หมอนัดผ่าค่ะ จริงๆตั้งใจจะคลอดเอง

VIP Member

บ้านนี้ค่ะ 39+6 กำหนด15สิงหาค่ะ มีมูกเลือดแต่ไปหาหมอ มดลูกยังไม่ค่อยเปิด ไม่ปวดท้อง ลูกยังดิ้นดี หมอเลยให้กลับบ้านค่ะ

กำหนดวันที่19 สิงหาคมบ้านนี้ก็ยังเงียบอยู่เลย ท้องแข็งบ่อยลูกดิ้นน้อยลงแม่เริ่มเครียดแล้วค่ะ

บ้านนี้อีก11วันครบกำหนดคลอดยังไม่มีอาการอะไรเลยคุนเเม่เริ่มเครียด​เเล้วอยากเห็นหน้าเเล้ว

ยังเหมือนกันจร้าาา แต่ช่วงนี้อาการนอนกลางคืนอยากอ้วก ปวดกลัง เดินบ่อย จะมีอาการปวดหน่วงๆ

ครบกำหนด13สิงหา แต่ตอนนี้14สิงหาแล้วยังเงียบๆยุเลยค่ะ

ยังเมือนกันค่ะ ลุ้นมากค่ะ อีก2วันครบกำหนดแล้ว😊

เจ็บเตือนบ่อย ปวดหลังมากแต่น้องไม่ยอมออกมาสักที

ยังจ้า อีก10วันครบกำหนดยังไม่มีวี่แววอะไร