8 ตอบกลับ

วันเดียวกันเลยค่ะ ถ้านับตามปจด. ตอนนี้ 7wแล้วค่ะแม่ ของบ้านนี้ตรวจ 16 เมษา เข้มปี๋แล้ว ยินดีด้วยนะคะ กินโฟลิกทุกวันนะคะ

ของเรามาล่าสุด16มีนาตรวจ29เมษาขึ้น2ขีดเหมือนกัน บ้านนี้6wจ้า

ของเรามา13 มีนา หมด16 มีนา เดือนเมษาเลยมา5วันเลยรองตรวจดู ขึ้น2ขีด เข็มเลยจ้า ตอนนี้7สัปดา1วันแล้วจ้า

บ้านนี้เมนมาล่าสุดวันที่5มีนาพอเมษาเมนไม่มาตรวจวันที่8เมษาขึ้นเร็วมากเข้มเเดงมาเลย

เท่ากะเราเลย รอบเดือนล่าสุด14มี.ค ตรวจครั้งแรก29เม.ย ตอนนี้7วีค ละ

วันแรก ของ ปจดครั้งล้าสุด วันที่เท่าไหร่คะ

นับตาม ปจด อายุครรภ์ประมาท5-6วีคคะ

วันเดียวกันเลยค้ะตอนนี้7สัปดาเเล้วค้ะ

เท่าเราคะประมาณ5² สัปดาห์

วันเดียวกันเลยค่ะ