25 ตอบกลับ

มันไม่มีอะไรที่สามารถ​บอกเพศลูกได้ชัดเจนนะคะ​ ความเปลี่ยนแปลง​ของร่างกาย​คุณแม่แต่ละคนมันไม่เหมือนกันมันอยู่ที่ระดับฮอร์โมน​คะ​ ทางนี้คนแรก​ กินแต่ของเปรี้ยว ไม่ค่อยชอบสามี​ ไม่แต่งตัวเลย แพ้แค่2เดือน​ (ผู้ชาย) คนที่2= แพ้3เดือน​ ไม่โทรมชอบแต่งตัว​ ชอบกินผลไม้กับนม​ ไม่ชอบสามี.ได้(หญิง) คนที่3= ผิวเนียนมากไม่มีสิวเลย แต่งหน้าแต่งตัวตลอดเวลา​ไม่ชอบสามี​ แพ้ถึง6เดือน​ กินทั้งหวานและเปรี้ยว​ (ได้ชาย) คนที่4=ล่าสุดตอนนี้​ สิวนิดนึงน่ะ แต่ผิวไม่โทรม​ หน้าไม่โทรม​ ติดกินของหวาน​ แต่งตัวบ้างไม่แต่งบ้าง​ ติดสามี​ แพ้แค่1เดือน (ยังไม่รู้เพศคะ)​

บ้านนี้ท้องได้5เดือนช่วง3เดือนยังแพ้ท้องหนักคะหน้าไม่โทรมไม่มีสิวกินบ่อยหิวบ่อยไม่ชอบแต่งตัวแต่งหน้าเวลาแต่งหน้าจะเวียนหัวจะอ๊วกตลอดเวลาไม่แต่งจะปกติค่ะช่วยบอกหน่อยนะคะว่าจะเป็นลูกผู้หญิงหรือลูกผู้ชายค่ะ🥰

แพ้ท้องไม่สามารถบอกเพศลูกได้ค่ะ เพราะบ้านนี้ไม่แพ้ท้องเลย3ท้องเพศลูกไม่เหมือนกันซักท้อง

อาการไม่สามารถบอกเพศได้แน่ชัดเลยค่ะ ของแม่บ้านนี้ อาการ เหมือนจะท้องลูกชายทุกอย่าง แต่สรุป ได้ลูกสาวจ้าาา 😹

บ้านนี้แพ้ท้อง ชอบกินเปรี้ยวๆ ติดกลิ่นสามีมากขี้อ้อนขี้งอนสุดๆ ได้ลูกสาวค่ะ

ขอให้ได้ดั่งใจหวังนะคะ

บ้านนี้แพ้ท้องเดือนแรกกินของเปรี้ยวเหม็นขี้หน้าสามีมากๆ..ไม่ชอบแต่งตัวได้ลูกชายค่ะ

ของเราไม่มีสิวเลย และไม่แพ้ ทั้งรักทั้งหอมสามี😂😂 ได้ลูกสาวค่าาา

อาการแพ้ท้อง ไม่สามารถบอกเพศได้คะ แนะนำซาวจะได้ผลที่ชัดเจนกว่า

ไม่แพ้ท้องเลยค่ะ สิวขึ้น โทรมนิดหน่อย ไม่แต่งหน้า ได้ลูกสาวค่ะ

อาการแบบนี้เหมือนกันค่ะ บ้านนี้ตรวจได้ลูกสาวค่ะ

ขอให้ได้ลูกสาวนะคะ🥰