19 ตอบกลับ

บ้านนี้ไม่ตรงค่ะ ในแอฟกับที่หมอคำนวนตรงกัน เพราะจำรอบเดือนได้ แต่ในใบอัลตร้าซาว์ด อายุครรภ์มากกว่าที่คำนวน4วันค่ะ แต่หมอยึดอายุครรภ์ตามรอบเดือน

บ้านนี้ห่างกัน1วันค่ะ ตั้งวันกำหนดคลอดตามที่คุณหมอแจ้งชัวร์ที่สุดค่ะ

บ้านนี้ตรงค่ะเพราะนับประจำเดือนครั้งล่าสุดพอหมอซาวด์บอกว่าตรงค่ะ

VIP Member

ของเราตรงค่ะ ตรงเป๊ะเลย เพราะเราตรวจวันไข่ตก เลยรู้วันปฏิสนธิค่ะ

ของบ้านนี้ไม่ตรงค่ะแต่เวลาหมอเขียนในใบสีชมพูตรงจามแอพเลยค่ะ

ของเราตรงค่ะ เหลื่อมแค่วันเล็กน้อย ตอนไปอัลตร้าซาวด์ค่ะ

TapFluencer

ของบ้านนี้ตรงค่ะ นับวันแรกของ ปจด ครั้งสุดท้ายตรงกันเลย

VIP Member

ส่วนตัวไม่ตรงกันค่ะต้องมาตั้งค่าใหม่เอง

บ้านนี้ตอนแรกไม่ตรงค่ะหลังๆมาตรงซะงั้น😂

ส่วนตัวไม่ตรงค่ะห่างกัน2วัน ก็ตั้งค่าใหม่ค่ะ

VIP Member

ดูตามใบอัลตราซาวด์ แล้วเอามาตั้งในแอปค่ะ