7 ตอบกลับ

เราซาวด์ 14 w น้อง 91g เอง แต่ท้องใหญ่มาก ใหญ่เท่าลูกคนแรก ตอน 6เดือน 555 ยายยายบอกของมันผ่านการใช้งาน มันย้วย

VIP Member

ปกติค่ะ 4 เดือนเหมือนกันค่ะจะไม่ออกเลยสักเซ็น นน.เท่าเดิม เอวเท่าเดิม แต่ลูกปกติตามเกณฑ์ แข็งแรงดีค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ปกติค่ะตอนนี้4เดือนเหมือนกันออกเเค่ช่วงท้องน้อยไม่ต้องกังวลนะคะบางคนท้องออกตอน5-6เดือนค่ะ

ปกติค่ะแม่ บ้านนี้ตอนนั้นซาวด์ 4เดือน น้องหนัก 203😂

บ้านนี้4 เดือนท้องใหญ่ ไม่รู้ว่ากินเยอะไปรึป่าว

บ้านนี้กินเหมือนกันค่ะ แต่ท้องออกนิดเดียวค่ะ

เราก็ยังไม่ออกค่ะ น้องหนัก 196 4เดือน

บำรุงอะไรค่ะ ตอนนี้กังวลมากเลยค่ะ

ท้องแรกไหมคะ

ขอบคุณค่ะ แต่ไม่อันตรายใช่ไหมค่ะยังกังวลอยู่ค่ะ