4 ตอบกลับ

เราผลเสี่ยง1ใน2 เลยได้เจาะน้ำคร่ำเพิ่ม รอผล31สิงหานี้ค่ะ แต่ผลซาวก่อนเจาะน้ำคร่ำเรื่องหัวใจไม่ค่อยดี กังวลเหมือนกัน เพราะเด็กดาวหมอจะดูจากลักษณะตอนซาวความสมบูรณ์ประกอบด้วยค่ะ

จากรูป1ใน30ค่ะ

ของเราก็เสี่ยงสูงค่ะ1:6เลยเพิ่งเจาะวันที่9นี้รอผลออกวันที่5เดือนหน้าค่ะขอให้แข็งแรงปกตินะค่ะคุณแม่สู้ๆไปด้วยกันค่ะ✌️☺️

ขอแม่บ้านนี้ก็เสี่ยงเหมือนกันคะพึ่งไปเจาะน้ำคร่ำมาเมื่อสองวันที่แล้วก็รอผลเหมือนกัน ✌🏻✌🏻

ขอบคุณค่า🙏🏻

ตามจริงหมอต้องให้ข้อมูลนะคะว่า เสี่ยงเท่าไหร่ แต่เสี่ยง 1ต่อ3 เจาะมาก้อปกติเยอะคะ

สุ้ๆๆคะ หมอบอกแค่เสี่ยงโดยไม่ให้ข้อมูลเพิมเพิ่มหรือคำแนะนำแบบนี้ ผิดจรรยาบรรณหมอนะคะ