189 ตอบกลับ

ซิโนฟาร์ม 2เข็มปกติดีค่ะ ฉีดเสร็จเหมือนเพลีย นอนพักผ่อนไม่มีไข้ ไม่เจ็บอะไรเลย ลูกดิ้นปกติค่ะ

ฉีดไฟเซอร์ครบ2เข็มแล้วค่ะ ปวดแขนนิดหน่อยค่ะ ส่วนตัวเล็กยังไม่รู้เลยค่ะ เพราะพึ่ง16สัปดาห์ค่ะ

ฉีดครบแล้วค่ะ แอดต้า ปกติดีคะไม่มีไข้หรืออาการอื่น ตอกจากปวดแขนนิดหน่อยค่ะ น้องดิ้นปกตค่ะ 27w

ฉีดแอสตร้าครบ2เข็มแล้วค่ะ เป็นไข้1วันสำหรับเข็มแรก เข็ม2ไม่เป็นไร ลูกน้อยดิ้นปกติแข็งดีค่ะ😊

VIP Member

ฉีดครบ3เข็มก่อนท้องค่ะ(sv+2 az1) ได้ข่าวมาเห็นว่าจะมีกระตุ้นเข็มที่4อีก คิดว่ารอคลอดค่อยจะฉีดค่ะ

เคยฉีดไฟเซอร์2เข็ม ตอนอายุ16 ป่วยบ่อยมากๆ ตอนนี้18ปีท้อง7เดือน ฉีดวัคซีนไข้หวัดใหญ่ไปตอน5เดือน

แอสตร้าเข็มแรกมีไข้1วันกับปวดแขนที่ฉีด ไฟเซอร์เข็มสองไม่มีอาการอะไรนอกจากปวดแขนที่ฉีดค่ะ

บ้านนี้ฉีดครบแล้วค่ะ Pfizer ทั้ง2เข็มค่ะ อาการข้างเคียง คือ เมื่อยแขน แต่หลังฉีดวันที่2 ก็หายค่ะ

ฉีดครบ 3 เข็มแล้วค่ะ ไม่มีอาการค่ะ แค่ปวดแขนตรงฉีด 1-3 วัน ชิโนฟาร์ม 2 เข็ม เข็ม 3 โมเดอร์นา ค่ะ

pz ทั้ง2เข็ม ไม่มีอาการข้างเคียงนอกจากปวดแขน ไม่ได้กินยาแก้ปวดด้วย ตอนแรกก็กล้าๆกลัวจ้า