189 ตอบกลับ

ฉีดแล้วค่ะ เข็มแรกซิโนแวค เข็มสองไฟเซอร์ เข็มสองจะง่วงๆหน่อยค่ะ น้องดิ้นปกติค่ะ

ฉีดครบ2เข็มค่ะเข็มแรดซิโนแวคไม่มีอาการเข็ม2แอสตร้ามีไข้อยู่2วันน้องดิ้นปกติค่ะ

บ้านนี้ไฟเซอร์ค่ะ เข็มแรกปกติดีน้องดิ้นเก่งเหมือนเดิมค่ะ เข็ม 2 นัดฉีดเดือนหน้า

บ้านนี้เข็มเเรกไฟเซอร์ เข็ม2ก็ไฟเซอร์ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะนอกจากปวดเเขนตามปกติ

ไฟเซอร์ 2 เข็ม จร๊ อาการแรกๆก็มีแค่ปวดแขน ครั้งจากนั้นก็ไม่ได้เป็นอะไรปกติดีจร๊

บ้านนี้ไฟเซอร์สองเข็มค่ะ ครบแล้วจ้าไม่มีอาการใดๆลูกดิ้นแรงดิ้นเก่งกว่าเดิม🥰

ฉีดซิโนแวค 2 เข็มก่อนท้อง ท้อง 24 สัปดาห์บู้ทไฟเซอร์เข็ม 3 จ้า ตอนนี้ 28 สัปดาห์แล้ว

เราไฟเซอร์2เข็ม มีไข้เล็กน้อย ปวดแขนข้างที่ฉีด1-2วัน แต่วันแรกจะปวดค่อนข้างมาก

ฉีดไปเมื่อวันที่3กันยาคะครบสองเข้มแล้วคะไม่มีอาการอะไหรคะน้องดิ้นปกติคะแม่

ฉีดชีโนฟาร์ม 2เข็มแล้วไม่มีอาการอะไรเลยค่ะลูกดิ้นดีปกติตอนนี้ 26 สัปดาห์แล้ว