3 ตอบกลับ

เรารู้สึกว่าเบบี้ดิ้นตอน 21วีคเลยค่า แต่ตอนซาวน์ทุกครั้งก็เห็นขยับไม่หยุดนิ่งเลย จนคุณหมอวัดขนาดไม่ทัน5555 ถ้าผลซาวน์ปกติดี คุณแม่ไม่ต้องกังวลนะค่า

ค่ะ..ขอบคุณค่ะ☺️มีแต่คนถามเราก็เลยแอบกังวลลูกจะเป็นอะไรไหม

หน้าท้องแม่อาจจะหนาเลยยังไม่ค่อยรู้สึก บ้านนี้19+6น้องดิ้นให้เห็นแล้วบางครั้งก็เริ่มแรง บางครั้งก็แค่ตอดๆค่ะ

มีแต่คนถามลูกดิ้นหรือยัง...เลยกังวลมากเลยค่ะ

ของหนู21สัปดาห์ผึ่งรู้ว่าน้องเริ่มดิ้น ตอนไปซาว์ดูก็ดิ้นอยู่