4 ตอบกลับ

จำหม่ำจังเลยคะ บ้านนี้8เดือนนมแม่+ข้าวเสริม ยังหนักแค่6โลกว่สๆอยู่เลยคะ🤣

น้องกินเก่งมากค่ะ แรกเกิด 2 อาทิตย์ น้องก็กิน 3 ออนซ์ กลัวว่าน้องจะกินเยอะไปหน่อย 🤭🤭

TapFluencer

บ้านนี้ 2 เดือน 13 วัน พึ่งขยับมากิน 3 ออนซ์ค่ะ

บ้านนี้ 2 เดือน 12 วัน กินนม 4 ออนซ์แล้วครับ 🥰

ระวังน้องอ้วนเกินนะคะแม่

มี2 อัน แต่พอใช้แล้วมันทับแผลผ่าค่ะ เจ็บๆคันๆ แม่เลยไม่ค่อยชอบใช้ รถเข็นก็บ้านแตก ช่วงนี้เด็กจะชอบให้อุ้มพาดบ่า เค้าอยากยืนค่ะ พอวางจะคว่ำก็ได้แค่พลิกตัว ร้องไห้ลั่นบ้าน