11 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนดคลอด30กันยาแต่แม่คิดว่าคงไม่พ้นกลางเดือนกันยาแน่เลย ตอนนี้34+4 ปวดหัวหน่าวร้าวถึงขาเลย เวลาลุกลำบากมาก

กำหนด19กันยายนแต่ตอนนี้เริ่มไม่วัยแล้วค่ะคลอด3คนที่ผ่านมาต่างกะคนที่4เยอะเลย

คิดว่าจะออกก่อนกำหนดคลอดเหมือนกันค่ะ แต่ความเป็นจริงใกล้คลอดแล้วก็ยังเงียบ

VIP Member

กำหนดคลอด 21 กันยา แต่คุณหมอประเมินการคลอดให้คลอด 5 กันยานี้เเล้วจร้า

2กันยายนค่ะ น้องกลับหัวรอแล้วค่ะไม่น่าจะถึงกันยานะคะบ้านนี้55555

กำหนด17 กันยา แต่27 สิงหานี่หมอนัดเตรียมตัวแล้วคะ

9กันยาอยากให้ออกมากๆค่ะตอนนี้37+4แล้วปวดไปหมด

10กันยาเหมือนกันจ้าแม่จะย้ายมายุสิงหาแน่เลย555

กำหนดเดียวกันเรยค่ะ แม่มีอาการแบบไหนค่ะ

แม่คลอดแล้วนะคะ🥰

7ก.ย.หมอนัดผ่าวันศุกร์นี้แล้วค่า 25 ส.ค.