12 ตอบกลับ

14 สัปดาห์ วัดรอบเอวสะดือเพิ่มขึ้นมา 7.5 นิ้วแล้วค่ะ คนที่ออฟฟิศยังนึกว่า 5 เดือนกว่าแล้ว 😓 (เห็นเค้าว่าอยู่ที่ความหนา ของหน้าท้องมั้งคะ พอดีเราก็อ้วนๆ เลยออกเร็วค่ะ)

บ้านนี้ออกบ้างไม่ออกบ้าง แล้วแต่อารมณ์น้องค่ะ ส่วนตัวเริ่มหนักท้องแล้ว17+1🤭

ย่างเข้าสัปดาห์ที่18 ไม่ค่อยออกเลย ออกแค่ตอนอิ่มท้องตึงอ่ะ กังวลเหมือนกัน

เป็นเหมือนกันค่ะเเม่

ออกตอน 26wk ค่ะที่รู้สึกว่าเหมือนคนท้องนะ ก่อนหน้าเหมือนคนกินอิ่มเฉยๆ

บ้านนี้จะ5เดือนเเล้วยังไม่ค่อยออกเลยจะออกมากก้เวลากินอิ่มๆค่ะ

ของหนูเหมือนกันค่ะอยากให้หนูเรียนจบมั้งเลยไม่กล้าออก

บ้านนี้ 16w เพิ่งเริ่มออกมานิดนึงเหมือนคนอิ่มข้าวค่า 😂

TapFluencer

ท้องสาม4เดือนแล้วค่า ท้องออกแค่ตอนกินอิ่มๆ🤣

เหมือนกัน​เลยค่ะ​

บ้านนี้จะ18wแล้วยังท้องไม่ออกเลยค่ะ.แต่โทรมมาก55555

TapFluencer

บ้านนี้17+2ก้อยังไม่ออกเลยค่ะ ออกแค่ตอนกินอิ่มๆ