8 ตอบกลับ

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ปวดจี๊ดๆหน่วงนิดๆ ยิ่งตอนเดินเหมือนมีอะไรตุงๆเดินไม่ได้เลยค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ พอถามคนรู้จักเขาบอกว่าเเค่ท้องปั้น เเต่เจ็บทรมานทากค่พ

เป็นเหมือนกันค่ะเเม่เราบอกว่าท้องปั้น

อาจจะเป็นการขยายตัวของมดลูกนะคะเเม่เพราะน้องจะตัวใหญ่ขึ้นคะ

เป็นเหมือนกันแต่ไม่ได้เป็นทุกวันนะคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ส่วนมากจะเป็นช่วงก่อนนอน

เป็นเหมือนกันค่ะ

นึกว่าเป็นคนเดียว

จนไม่อยากทำอะไรบางที่กะเหนื่อย😔

เป็นเหมือนกันค่ะ

6เดือนแล้วค่ะ

มดลูกขยายค่ะ

ความรู้สึกเจ็บเหมือนช่วง ท้อง2เดือน คะแม่