8 ตอบกลับ

เย้นโปรตีนค่ะ เเบ่งกินเป็นมื้อย่อยๆ นน จะลงลูกเยอะค่ะ นมกินสลับกันเรย นมวัว นมถั่วเหลือง นมอัลมอล

ไข่ นม กล้วย ทั้ง3อย่าง วันละ1-2ไปเลยค่ะ อันนี้คือทานเป็นของว่าง ในมื้อหลัก เน้นโปรตีน+ผัก

ตกเกณฑ์นี้ นน.เท่าไรหร่อค่ะ บ้านนี้33w เหมือนกันจะไปหาคุณหมอวันจันทร์นี้ค่ะ

1600กรัมค่ะแแม่

นมกับไข่ และที่สำคัญยาบำรุงที่หมอให้มาห้ามขาดค่ะ

บ้านนี้กินแอนมัมลูกน้ำเกินเกณฑ์ไปมากเลยค่ะ

บ้านนี้กินน้ำเต้าหู้ค่ะน้องน้ำหนักดีมากเลย

ไข่ต้ม​ นมถั่วเหลือง​ กล้วยน้ำว้าค่ะ

นม ไข่ กล้วยน้ำว้า ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะแม่