33 ตอบกลับ

บ้านนี้ก่16แล้วเหมือนกัน ท้องก่ยังใมออกเลย

มีทั้งข้อดีและเสียเลยนะค่ะ

เหมือนกันค่ะ อิ่มหมูกระทะ นน. ขึ้นมา 1 กก

พอกันค่ะอิ่มอะไรน้ำหนักขึ้นพอย่อยก็เท่าเดิม

15w5d ท้องบ้านนี้ยังไม่ออกเลยค่ะเเม่

สู้ๆค่ะเเม่

14+2วีคค่ะ เป็นคนมีหน้าท้องยุแล้ว ท้อง2

ทาครีมเยอะๆไปเลยค่ะท้องจะได้ไม่มีรอยเยอะ

VIP Member

ถ้าคุณแม่ตัวเล็กท้องจะออกช้าค่ะ

ถ่ายตอน13วีค ทุนเดิมมีเยอะไปหน่อย😅😅

ออกเยอะกว่าหนูอีกค่ะ

VIP Member

เรา 15 W 6 D ท้องเล็กกว่าตัวเองอีก 😂

กินเยอะนะค่ะแต่ก็ไม่ขึ้นเลยไม่รู้ว่าเพราะอะไร

บ้านนี้15wท้องไม่ออกเหมือนกันค่ะ

สงสัยเด็กน้อยคงไม่อยากให้แม่ท้องแตกมั่งค่ะ😆

บ้านนี้13วีค ไม่ออกเหมือนกันค่ะ

สงสัยเป็นเพราะท้องแรกมั่งค่ะ🥰🥰

บ้านนี้ไม่มีสักนิดเลยค่ะ🤣

ขออนุญาตถามกี่วีคแล้วค่ะ